• backgroung-img
  • backgroung-img

Kayayyaki

WS11 Smart Voice Fassara Kakakin Bluetooth

Takaitaccen Bayani:

Ƙaƙƙarfan mai magana mai fassaro mai ƙarfi AI tare da rikodin yaruka da yawa na ainihi, 98% daidaitaccen rubutu, fassarar giciye (harsuna 30), Bluetooth 5.4, baturi na awa 18, da kariya ta IPX5. Cikakke don tarurruka, tafiye-tafiye, nazari, da taɗi na kan iyaka.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Haɗu da Kakakin Mai Fassarar mu, mai canza wasa don sadarwa mara kyau. Mafi dacewa ga ƙwararru, ɗalibai, da globetrotters, yana ba da:

- Rikodi mai hankali & Takaitaccen AI: Ɗauki tarurruka / laccoci a ainihin lokacin, tare da AI yana haifar da ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai da taswirorin hankali. Rubuta murya zuwa rubutu tare da daidaiton kashi 98%, yana kawar da ɗaukar bayanan hannu.
Amfani Mai-Hanyoyi da yawa:
- Azuzuwa/Laccoci: Fassara sauti na harshen waje zuwa Sinanci, duba rubutun da aka kwafi akan wayar hannu.
- Tarurruka: Fitar da tarihin rikodi tare da dannawa ɗaya, babu ƙungiyar hannu da ake buƙata.
-Tafiya/Nazari: Gane 98.9% na harsunan duniya, yana ba da damar sadarwa mara shinge.
- Cross-Platform & Fassara Fuska-da-Face: Yana aiki tare da duk aikace-aikacen (WeChat, LINE, da sauransu). Riƙe maɓallin yayin magana don fassarar yare biyu nan take a cikin taɗi ido-da-ido.

Fasaha & Dorewa:
- Bluetooth 5.4: ƙarancin latency, haɗin kai, saurin canja wurin bayanai.
- Baturi: 600mAh, sake kunnawa awanni 18 (cajin awa 2), cikakke don amfanin yau da kullun.
- IPX5 Mai hana ruwa / ƙura: Dogara a cikin yanayi daban-daban (waje, zubewa).
- Motsawa & Wearability: ƙaramin ƙira (mai girman aljihu) tare da zaɓuɓɓukan sawa uku (matsarin maganadisu, ginanniyar maganadisu, shirin bazara) don dacewa mara hannu.

Ko a cikin dakin allo, aji, ko waje, wannan mai magana yana karya shingen harshe, yana haɓaka aiki da haɗin kai.

WS11 Smart Voice Fassarar Lasifikar Bluetooth (1)
WS11 Smart Voice Fassarar Lasifikar Bluetooth (2)
WS11 Smart Voice Fassarar Lasifikar Bluetooth (3)
WS11 Smart Voice Fassarar Lasifikar Bluetooth (4)
WS11 Smart Voice Fassarar Lasifikar Bluetooth (5)
WS11 Smart Voice Fassarar Lasifikar Bluetooth (6)
WS11 Smart Voice Fassarar Lasifikar Bluetooth (7)
WS11 Smart Voice Fassarar Lasifikar Bluetooth (8)
WS11 Smart Voice Fassarar Lasifikar Bluetooth (9)
WS11 Smart Voice Fassarar Lasifikar Bluetooth (10)
WS11 Smart Voice Fassarar Lasifikar Bluetooth (11)
WS11 Smart Voice Fassarar Lasifikar Bluetooth (12)
WS11 Smart Voice Fassarar Lasifikar Bluetooth (13)
WS11 Smart Voice Fassarar Lasifikar Bluetooth (14)
WS11 Smart Voice Fassarar Lasifikar Bluetooth (15)
Tambaya: Harsuna nawa yake tallafawa offline?

A: Offline yana goyan bayan Sinanci, Ingilishi, Jafananci, Koriya (harsuna 4), tare da ƙananan harsuna 35+ waɗanda za'a iya daidaita su don dubawa/fassara. Kan layi yana goyan bayan harsuna 134.

Tambaya: Za a iya rubuta sauti a layi?

A: Yana adana kalmomin da ba a sani ba yayin dubawa/fassara, ƙirƙirar jerin ƙamus na keɓaɓɓen don bita (mai kyau don koyan harshe).

Tambaya: Menene ƙudurin allo?

A: 268*800 (3-inch high-definition ido-kariyar allo, IPS cikakken kallon kusurwa).

Tambaya: Shin yana aiki da Bluetooth?

A: Ee, yana goyan bayanBluetooth 4.0don daidaita na'ura maras sumul.

Tambaya: Abubuwan amfani masu kyau?

A: Sadarwar kasuwanci (taro, tarurruka), koyan harshe, tafiya, fassarar takarda, da kwafin sauti.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana